

# **MKUTANO WA WATU WOTE**

WANANCHI WOTE WAKAAJI WA MANISPAA YA KAPENGURIA  
WANAKARIBISHWA KWA MKUTANO WA UMMA

1.MAHALI.....MAKUTANO

2.TAREHE..... 5/12/2019

3.SAA.....11:00 MCHANA

## **LENGO KUU**

KUJADILI MIPANGO YA MAENDELEO YA MANISPAA YETU KAMA  
VILE

- UTEKELEZAJI WA MAENDELEO MBALIMBALI KATIKA  
MANISPAA

**NYOTE MWAKARIBISHWA!!!!!!!!!!**



# **MKUTANO WA WATU WOTE**

WANANCHI WOTE WAKAAJI WA MANISPAA YA KAPENGURIA  
WANAKARIBISHWA KWA MKUTANO WA UMMA

1.MAHALI.....MAKUTANO

2.TAREHE..... 21/8/2019

3.SAA.....11:00 MCHANA

## **LENGO KUU**

KUJADILI MIPANGO YA MAENDELEO YA MANISPAA YETU KAMA  
VILE

- KUONDOA TAKATAKA MJINI
- UKUSANYAJI WA USHURU
- MATAA YA MITAANI
- SHERIA YA MANISPAA

**NYOTE MWAKARIBISHWA!!!!!!!!!!**



## **MKUTANO WA WATU WOTE**

WANANCHI WOTE WAKAAJI WA MANISPAA YA KAPENGURIA  
WANAKARIBISHWA KWA MKUTANO WA UMMA

**1.MAHALI.....MAKUTANO**

**2.TAREHE..... 10/03/2020**

**3.SAA.....11:00 MCHANA**

## **LENGO KUU**

KUJADILI MIPANGO YA MAENDELEO YA MANISPAA YETU KAMA  
VILE

- **JINZI YA KUEKEZA MAGARI**
- **MAHALI PA KUPUMZIKA**

**NYOTE MWAKARIBISHWA!!!!!!!**

